Rudi kwenye Habari
Habari Mazingira September 24, 2026

Maandalizi ya Mvua za "EL NINO"

I

Ibrahim Admin

Mwandishi

Maandalizi ya Mvua za "EL NINO"

Mwakilishi wa Jimbo la Magomeni Mhe. Mahfoudh Abdalla Mohammed, Amefanya Kikao Kazi na Masheha pamoja na Viongozi wa Chama cha Mapinduzi wa Jimbo la Magomeni na Baadhi ya Viongozi wa Dini.

Picha za Nyongeza

Gallery image 1

Habari Zinazohusiana

Maandalizi ya Mvua za "EL NINO"
Habari Mazingira

Maandalizi ya Mvua za "EL NINO"

Mh. Mahfoudh Abdalla Mohammed Mwakilishi wa Jimbo la Magomeni

September 30, 2026 Soma Zaidi
Maandalizi ya Mvua za "EL NINO"
Habari Mazingira

Maandalizi ya Mvua za "EL NINO"

Mhe. Mahfoudh Abdalla Mohammed Mwakilishi wa Jimbo la Magomeni

September 28, 2026 Soma Zaidi