Habari & Ripoti

Habari za hivi punde, miradi, na ripoti za maendeleo

Maandalizi ya Mvua za "EL NINO"
Habari Miundombinu

Maandalizi ya Mvua za "EL NINO"

Mhe. Mahfoudh Abdalla Mohammed Mwakilishi wa Jimbo la Magomeni

October 1, 2026 Soma Zaidi
Maandalizi ya Mvua za "EL NINO"
Habari Mazingira

Maandalizi ya Mvua za "EL NINO"

Mh. Mahfoudh Abdalla Mohammed Mwakilishi wa Jimbo la Magomeni

September 30, 2026 Soma Zaidi
Maandalizi ya Mvua za "EL NINO"
Habari

Maandalizi ya Mvua za "EL NINO"

Mhe. Mahfoudh Abdalla Mohamed Mwakilishi wa Jimbo la Magomeni.

September 29, 2026 Soma Zaidi
Maandalizi ya Mvua za "EL NINO"
Habari Mazingira

Maandalizi ya Mvua za "EL NINO"

Mhe. Mahfoudh Abdalla Mohammed Mwakilishi wa Jimbo la Magomeni

September 28, 2026 Soma Zaidi
Maandalizi ya Mvua za "EL NINO"
Habari Mazingira

Maandalizi ya Mvua za "EL NINO"

Mhe. Mahfoudh Abdalla Mohammed Mwakilishi wa Jimbo la Mogomeni.

September 24, 2026 Soma Zaidi
Uzinduzi wa Miradi ya Maendeleo Jimbo la Magomeni
Mradi

Uzinduzi wa Miradi ya Maendeleo Jimbo la Magomeni

Mhe. Mahfoudh Abdalla Mohammed Mwakilishi wa Jimbo la Magomeni.

May 30, 2026 Soma Zaidi