Rudi kwenye Habari
Habari September 29, 2026

Maandalizi ya Mvua za "EL NINO"

I

Ibrahim Admin

Mwandishi

Maandalizi ya Mvua za "EL NINO"

Mwendelezo wa Ziara ya Mhe. Mahfoudh Abdalla Mohammed Mwakilishi wa Jimbo la Magomeni Kukagua Changamoto za Maji pamoja na Vizimba vya taka kuelekea katika Mvua kubwa zinazotarajiwa kunyesha hapo mbeleni za EL NINO.

Picha za Nyongeza

Gallery image 1
Gallery image 2
Gallery image 3

Habari Zinazohusiana

Uzinduzi wa Miradi ya Maendeleo Jimbo la Magomeni
Mradi

Uzinduzi wa Miradi ya Maendeleo Jimbo la Magomeni

Mhe. Mahfoudh Abdalla Mohammed Mwakilishi wa Jimbo la Magomeni.

May 30, 2026 Soma Zaidi