Rudi kwenye Habari
Habari Mazingira September 28, 2026

Maandalizi ya Mvua za "EL NINO"

I

Ibrahim Admin

Mwandishi

Maandalizi ya Mvua za "EL NINO"

Mwendelezo wa Ziara ya Mwakilishi wa Jimbo la Magomeni Mhe. Mahfoudh Abdalla Mohammed Kukagua Vizimba vya Taka na Sehemu Hatarishi ya Makaazi ya Watu kuelekea katika Mvua za "EL NINO" Zinazotarajiwa Kunyesha hapo Mbeleni.

Picha za Nyongeza

Gallery image 1

Habari Zinazohusiana

Maandalizi ya Mvua za "EL NINO"
Habari Mazingira

Maandalizi ya Mvua za "EL NINO"

Mh. Mahfoudh Abdalla Mohammed Mwakilishi wa Jimbo la Magomeni

September 30, 2026 Soma Zaidi
Maandalizi ya Mvua za "EL NINO"
Habari Mazingira

Maandalizi ya Mvua za "EL NINO"

Mhe. Mahfoudh Abdalla Mohammed Mwakilishi wa Jimbo la Mogomeni.

September 24, 2026 Soma Zaidi