Rudi kwenye Habari
Habari Mazingira September 30, 2026

Maandalizi ya Mvua za "EL NINO"

I

Ibrahim Admin

Mwandishi

Maandalizi ya Mvua za "EL NINO"

Mwendelezo wa Ziara ya Mh. Mahfoudh Abdalla Mohammed Mwakilishi wa Jimbo la Magomeni Kukagua changamoto za Maji Akishirikiana pamoja na Wajumbe kutoka Mamlaka ya Maji Zanzibar (ZAWA).

Picha za Nyongeza

Gallery image 1

Habari Zinazohusiana

Maandalizi ya Mvua za "EL NINO"
Habari Mazingira

Maandalizi ya Mvua za "EL NINO"

Mhe. Mahfoudh Abdalla Mohammed Mwakilishi wa Jimbo la Magomeni

September 28, 2026 Soma Zaidi
Maandalizi ya Mvua za "EL NINO"
Habari Mazingira

Maandalizi ya Mvua za "EL NINO"

Mhe. Mahfoudh Abdalla Mohammed Mwakilishi wa Jimbo la Mogomeni.

September 24, 2026 Soma Zaidi